วันนี้ (10 มกราคม 2567) เวลา 08.30 น. นางนันท์ฐิตา ศิริคุปต์ รองอธิบดีกรมศุลกากร และนางอาภาพรรณี แสงมุกดา ผู้อำนวยการกองบริหารทรัพยากรบุคคล เข้าร่วมพิธีเปิดงาน “ธุรกิจใหม่ท่าเรือกรุงเทพ : New Business Model of Bangkok Port” โดยมี นางมนพร เจริญศรี รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงคมนาคม เป็นประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน และนายเกรียงไกร ไชยศิริวงศ์สุข ผู้อำนวยการการท่าเรือแห่งประเทศไทย กล่าวรายงานวัตถุประสงค์การจัดงานดังกล่าว
ณ อาคาร A1 เขตปลอดอากร การท่าเรือแห่งประเทศไทย เขตคลองเตย กรุงเทพฯ