ทปษ.พันธ์ทอง พร้อมคณะ เป็นผู้แทนกรมศุลกากรร่วมลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ ในวันขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567
- หน้าหลัก
- ข่าวสารทั่วไป (What's new)
วันนี้ (1 มกราคม 2567) เวลา 08.00 น. นายธีรัชย์ อัตนวานิช อธิบดีกรมศุลกากร ได้มอบหมายให้นายพันธ์ทอง ลอยกุลนันท์ ที่ปรึกษาด้านการพัฒนาและบริหารการจัดเก็บภาษี และคณะ ทูลเกล้าทูลกระหม่อมถวายแจกันดอกไม้เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์และร่วมลงนามถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ และสมเด็จพระบรมราชินีฯ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567 ณ ศาลาสหทัยสมาคม ในพระบรมมหาราชวัง กรุงเทพฯ
วันที่ปรับปรุงล่าสุด : 1 มกราคม 2567 14:17:50
จำนวนผู้เข้าชม : 6,384
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ : ฝ่ายประชาสัมพันธ์
ฝ่ายประชาสัมพันธ์ สสก. สลข. กรมศุลกากร เลขที่ 1 ถ.สุนทรโกษา คลองเตย กทม. 10110
หมายเลขโทรศัพท์ : 0-2667-7600
อีเมล์ : prcustoms@gmail.com