วันนี้ (19 กันยายน 2566) เวลา 10.30 น. นายพชร อนันตศิลป์ อธิบดีกรมศุลกากร พร้อมด้วยนางกิจจาลักษณ์ ศรีนุชศาสตร์ รองอธิบดีกรมศุลกากร และนายนิติ วิทยาเต็ม ผู้อำนวยการกองยุทธศาสตร์และแผนงาน ให้การต้อนรับคณะหอการค้าอเมริกันในประเทศไทย ในโอกาสเข้าเยี่ยมคารวะอธิบดี และหารือในประเด็นเกี่ยวกับการดำเนินงานของกรมฯ
ณ ห้องภาสกรวงศ์ ชั้น 2 อาคาร 1 กรมศุลกากร